Categori cynnyrch
Cysylltwch â ni
Quanzhou Neway Diwydiannol Limited
Ychwanegwch: 6th Floor 3 # Adeilad, Rhif C-3 Fengze Ardal Ddiwydiannol Xunmei, Quanzhou Fujian 362000 Tsieina
Ffôn: + 86-595-22519926
Ffacs: + 86-595-22519925
Symudol: +8613159026097
E-bost: fb@newayil.com

Extender Optig Fiber

BFE1121: Fiber Optic Converter Converter - Sidi Extender Dros Fiber - modiwl SFP gyda LC cysylltydd - SDI Equalization & Re-clocking - 20km Trosglwyddo - Fiber Optic i 3G-SDI Converter Trosglwyddydd Nodwedd: 1) 20km Pellter Trosglwyddo 2) Cefnogi 3Gbit Lefel A ac Lefel B (pob fformat) 3) ......
Sgwrs Nawr

BFE1121: Fiber Optic Converter Converter

- Sidi Extender Dros Fiber

- modiwl SFP gyda chysylltydd LC

- SDI Equalization & Re-clocking

- Trosglwyddo 20km

- Fiber Optic i 3G-SDI Converter Trosglwyddydd



Nodwedd:

1) 20km Pellter Trosglwyddo

2) Cefnogi 3Gbit Lefel A a Lefel B (pob fformat)

3) Trosglwyddydd Fiber SFP / LC a Derbynnydd

4) SDI Equalization ac Ail-glocio

5) Mewnbwn 3G-SDI a Loopout ar Transmitter

6) Allbwn Deuol 3G-SDI ar y Derbynnydd

7) SDI Input Automatic Switch SD, HD & 3G

8) Cyflenwad Pŵer USB

9) Darlledu Converter


Manyleb:

Fformat Signal

CYSYLLTIADAU

Mewnbwn Fideo SDI Trosglwyddydd

SD / HD / 3G-SDI (75Ω) x1

Allbwn Llwyth SDI Trosglwyddydd

SD / HD / 3G-SDI (75Ω) x1

Allbwn Fiber Optegol Trosglwyddydd

Modiwl SFP (LC) x1

Mewnbwn Ffibr Optegol Optegol

Modiwl SFP (LC) x1

Allbwn Fideo SDI Derbynnydd

SD / HD / 3G-SDI (75Ω) x2

SAFONAU

Modiwl Fiber Optegol

Modiwl SFP: Poen-poenus
Arddull Connector: LC
Math o ffibr: modd sengl
Tonfedd optegol: 1490nm
Uchafswm Band: 3Gbps
Pŵer trosglwyddo optegol: -6-0dBm
Derbynydd sensitifrwydd-22dBM

Max.Distance modd sengl
Cydymffurfio Fiber Optegol

20km (12.5 milltir) ar gyfer 3G (1080P)
Prawf 297M 2006

Cydymffurfiaeth SDI

3Gbit LefelA a Lefel B (pob fformat)
SMPT 259M, SMPTE 292M, SMPTE424, SMPTE 296M
, SMPTE 274M, SMPTE 425M, ITU-R BT656.ITU-R BT.601

SDI Auto Newid
Cyfradd Fideo SDI
Gofod Lliw SDI
SDI Equalization ac Ail-glocio
SDI Sain

Mae Auto yn dewis SD / HD / 3G-SDI ar fewnbwn
SD / HD / 3G-SDI
YUV, RGB
Oes, mae mewnbwn SDI ac allbwn yn cefnogi hyd at 120m ar gyfer 3G-SDI
Yn cefnogi 16 sianel wedi'i fewnosod

MAINT

Dimensiwn (LWD)
Pwysau

71X41X23mm
200 + 200g

Pŵer

Pŵer
Power Comsumption
Ystod Voltage

Micro USB
1.5W
3.5-5VV

AMGYLCHEDD

Tymheredd Gweithredu
Tymheredd Storio
Lleithder Cymharol

--20 ℃ -60 ℃
-30 ℃ -70 ℃
0% -90% heb gondwyso

Gwarant

Gwarant

3Yr Warant Cyfyngedig


Cais:



Hot Tags: extender ffibr optig, Tsieina, cyflenwyr, gweithgynhyrchwyr, cyfanwerthu, addasu, rhad, prynu, mewn stoc
  • Newsletter
  • Categori cynnyrch
  • Cysylltwch â ni
    Quanzhou Neway Diwydiannol Limited
    Ychwanegwch: 6th Floor 3 # Adeilad, Rhif C-3 Fengze Ardal Ddiwydiannol Xunmei, Quanzhou Fujian 362000 Tsieina
    Ffôn: + 86-595-22519926
    Ffacs: + 86-595-22519925
    Symudol: +8613159026097
    E-bost: fb@newayil.com
  • QR Code
  • Hawlfraint © Quanzhou Neway Industrial Limited Cedwir pob hawl.